Kostir vöru
Fullkomið samhæfni
Fullkomlega samhæft við flest inverter vörumerki á markaðnum, tryggir óaðfinnanlega samþættingu í núverandi eða ný orkukerfi og kemur í veg fyrir misræmi.
Fyrirferðarlítil hönnun, fljótleg uppsetning
Það er aðeins 690 x 195 mm og sparar pláss fyrir bæði íbúðarhúsnæði og atvinnuhúsnæði.
Hann er með tengi-og-spila rafhlöðu og einingahönnun, það er hægt að setja það upp á fljótlegan og auðveldan hátt án flókinna-stillinga á vefsvæðinu.

Áreiðanleg öryggisvörn
Öryggisráðstafanir á -einingastigi, þar á meðal sérstakt BMS (rafhlöðustjórnunarkerfi) og aflrofar, koma í veg fyrir áhættu eins og ofhleðslu, ofhitnun og skammhlaup.
Langt þjónustulíf
Það styður allt að 6.000 hleðslu- og afhleðslulotur og heldur löngum endingartíma, það dregur úr þörfinni fyrir tíðar endurnýjun og lækkar -viðhaldskostnað til lengri tíma.
Sveigjanleg fjárfesting og sveigjanleiki
Með 5,12 kWh einingaeiningum geta notendur valið rétta afkastagetu miðað við upphaflegar þarfir þeirra án mikillar fyrirframfjárfestingar.
Stækkanlegt allt að 25 kWh, það aðlagar sig auðveldlega að vaxandi orkuþörf.

Tæknilýsing
|
MYNDAN |
HVS2 |
HVS3 |
HVS4 |
HVS5 |
|
Rafmagns einkenni |
||||
|
Hraðspenna (VDC) |
204.8 |
307.2 |
409.6 |
512 |
|
Frumusamsetning (S1P) |
32S1P*2S |
32S1P*3S |
32S1P*4S |
32S1P*5S |
|
Gjaldgeta (AH) |
50 |
|||
|
Orkugeymsla (KWH) |
10.24 |
15.36 |
20.48 |
25.6 |
|
Hringrás líf |
6000 lotur @80% DOD, 0,5C |
|||
|
Hleðsla/losunarstaðall |
||||
|
Hleðsluspenna (V) |
224 |
336 |
448 |
560 |
|
Hámark hleðslustraumur (A) |
50 |
|||
|
Hámark afhleðslustraumur (A) |
50 |
|||
|
Afhleðsluskerðingar-spenna (VDC) |
172.8 |
259.2 |
345.6 |
432 |
|
Hleðsluskerðingar-spenna (VDC) |
230.4 |
345.6 |
460.8 |
584 |
|
Umhverfi |
||||
|
Hleðsluhitastig |
0 gráður til 50 gráður @60±25% hlutfallslegur raki |
|||
|
Útblásturshiti |
-20 gráður í 50'C@60±25%Hlutfallslegur raki |
|||
|
Geymsluhitastig |
-20 gráður í 50'C@60±25%Hlutfallslegur raki |
|||
|
Vélrænn |
||||
|
IP flokkur |
IP65 |
|||
|
Efniskerfi |
LiFePO4 |
|||
|
Málsefni |
Málmur |
|||
|
Tegund máls |
Standa Stack |
|||
|
Stærð pakka L*B*H(mm) |
630*185*955 |
630*185*1300 |
630*185*1650 |
630*185*2000 |
|
Stærð pakka L*B*H(mm) |
740*295*400*3 |
740*295*400*4 |
740*295*400*5 |
740*295*400*6 |
|
Nettóþyngd (kg) |
14+49*2 |
14+49*3 |
14+49*4 |
14+49*5 |
|
Heildarþyngd (kg) |
21+53*2 |
21+53*3 |
21+53*4 |
21+53*5 |
|
Samskipti |
||||
|
Bókun (valfrjálst) |
CANBus/RS485/RS232 |
|||
|
Eftirlit |
Bluetooth/WLAN Valfrjálst |
|||
|
Skírteini |
||||
|
Pakki |
UN38.3, MSDS |
|||
|
Cell |
UN38.3, MSDS, IEC62619, CE, UL1973, UL2054 |
|||
Sérhannaðar lausn

Aðlögun afkastagetu og mælikvarða
Þessi lausn er hönnuð til að mæta fjölbreyttum orkuþörfum og styður sveigjanlegar stillingar á 5,12kWh einingaeiningum. Notendur geta byrjað með litla stillingu (td 5,12kWh fyrir almenna íbúðanotkun) og stækkað smám saman upp í 25kWh til að mæta vaxandi orkuþörf -hvort sem það er fyrir stækkandi heimili, atvinnuhúsnæði eða léttan iðnað.
Atburðarás-Sérstök sérstilling
Sérsniðin fyrir mismunandi notkunaraðstæður: Fyrir heimilisnotendur hagræðir þessi lausn pláss-sparandi uppsetningu (nýtir fyrirferðarlítinn 690*195 mm hönnun) og óaðfinnanlega samþættingu við sólkerfi heima. Fyrir viðskiptavinum, þessi lausn setur mikla endingu hringrásar í forgang (styður 6.000 lotur) og samhæfni við mörg inverter vörumerki til að mæta stórum-orkugeymsluþörfum.


Intelligent System Integration
Sérsniðin BMS (Battery Management System) forritun lagar sig að núverandi orkuvistkerfi notandans. Það er hægt að sérsníða-samstilla við sólarorkuinvertara, snjallheimakerfi eða iðnaðarorkustjórnunarkerfi til að virkja-rauntíma gagnavöktun, fjarstýringu og fínstilltu hleðslu- og afhleðsluaðferðir byggðar á sérstökum notkunarmynstri.
Aðlögun umhverfisöryggis
Aðlagast svæðisbundnum umhverfisaðstæðum, fyrir há-hitasvæði er bættri hitastjórnunareining bætt við; fyrir rak svæði fylgir raka-þolin húðun og lokað húsnæði. Eininga aflrofar og rafhlöðustjórnunarkerfi (BMS) eru einnig kvarðuð í samræmi við staðbundna rafmagnsstaðla, sem tryggir samræmi og öryggi í fjölbreyttu loftslagi.


Aðlögun lífsferilsþjónustu
Veitir sérsniðna-aðstoð eftir sölu, þar á meðal áætlað viðhald (byggt á notkunartíðni), uppfærslur á-þörf eininga (fyrir stækkun afkastagetu) og aukna ábyrgðarmöguleika. Fyrir stór-verkefni veitir faglegt tækniteymi -uppsetningarleiðbeiningar og langtíma-afköstum til að hámarka endingu rafhlöðunnar.
Öruggar umbúðir
Skipti trégrindur Jingsun HV Stack rafhlöðunnar er sérstaklega hönnuð fyrir einingauppbyggingu þess, rúmar einstakar rafhlöðueiningar á sama tíma og jafnvægi verndar einstakra eininga og sveigjanleika þess að afhenda margar einingar í samsettum pakka.
Hár-dempunarefni í rimlakassanum, ásamt traustri viðarbyggingu, verndar á áhrifaríkan hátt gegn titringi og höggi við flutning og tryggir öryggi kjarnahluta rafhlöðunnar. Skýrt merkt með „LITHIUM BATTERY“ tákninu fyrir hættulegt efni og vöruupplýsingar, það er í fullu samræmi við alþjóðlegar reglur um flutning á litíum rafhlöðum, sem tryggir flutningsreglur yfir-landamæri og auðkenni vörugeymsla.

Notkun á endurnýtanlegum gegnheilum viði eða samsettum efnum dregur úr rekstrarvörum og stuðlar að sjálfbærni. Skipta hönnunin gerir kleift að-tema í sundur og setja upp á staðnum, sem eykur uppsetningu skilvirkni með "plug-and-play" hönnun rafhlöðunnar. Fyrirferðarlítil hönnun hámarkar einnig nýtingu geymslupláss.

Algengar spurningar
Sp.: Hvaða inverter vörumerki eru samhæf við Jingsun HV Stack rafhlöðuna?
A: Það er samhæft við flest helstu inverter vörumerki á markaðnum og hægt er að samþætta það óaðfinnanlega í ýmis PV orkugeymslukerfi.
Sp.: Er þessi rafhlaða flókin í uppsetningu? Hversu langan tíma tekur það að klára?
A: Það er með plug-and-play einingahönnun, sem gerir uppsetninguna mjög einfalda. Einn einstaklingur getur venjulega sett upp eina einingu (5,12kWh) á 1-2 klukkustundum.
Sp.: Hver er endingartími rafhlöðunnar? Hver er raunverulegur endingartími þess?
A: Það styður 6.000 hleðslu- og afhleðslulotur. Byggt á einni lotu á dag getur það veitt stöðuga þjónustu í meira en 15 ár.
Sp.: Hvaða öryggiseiginleikar hefur rafhlaðan?
A: Það er búið mát BMS (rafhlöðustjórnunarkerfi) og aflrofum, sem veitir margvíslega verndarkerfi fyrir ofhleðslu, of-afhleðslu, ofhitnun og skammhlaup.
Sp.: Hvernig get ég stækkað úr 5,12kWh í 25kWh?
A: 5,12kWh mátahönnunin gerir kleift að stækka allt að 25kWh með því að stafla eins einingum. Stækkun er plug-and-play, krefst engrar flóknar villuleitar.
Sp.: Hvaða viðhald þarf við daglega notkun?
A: Ekkert daglegt viðhald er krafist. Reglulegar (á ársfjórðungslega) skoðanir eru nauðsynlegar til að athuga hvort skemmdir séu og tryggja að raflögn séu örugg.
Sp.: Er það hentugur fyrir íbúðarhúsnæði eða atvinnuhúsnæði?
A: Það er hægt að nota í bæði íbúðarhúsnæði og atvinnuhúsnæði. Húsnæðisforrit geta mætt þörfum fyrir orkugeymslu heimilis, á meðan viðskiptaforrit geta einnig komið til móts við stækkun orkugeymslu fyrir lítil og meðalstór-fyrirtæki eða iðnað.
Sp.: Hver er ábyrgðarstefnan?
A: 5 ára ábyrgð veitir ókeypis viðgerð eða skipti á hlutum vegna gæðavandamála.
Sp.: Hver eru mál og þyngd rafhlöðunnar?
A: Ein eining mælir 690 * 195 mm. Þyngd er örlítið breytileg eftir getu. Nettóþyngd 5,12kWh einingarinnar er um það bil 63kg (sjá opinberar upplýsingar fyrir nánari upplýsingar).
Sp.: Hver er skilvirkni hleðslu og losunar?
A: Hleðslu- og losunarskilvirkni er yfir 90% og orkubreytingartapið er afar lágt, sem tryggir hagkvæmni orkugeymslukerfisins.
maq per Qat: hv stack rafhlaða 25kwh, Kína hv stack rafhlaða 25kwh framleiðendur, birgjar, verksmiðju






